‘ഇമാജിൻ മീ’ പുത്തൻ ഫീച്ചറുമായി വാട്സ്ആപ്പ്

18

വാഷിംഗ്ടൺ: ഉപയോക്താക്കളുടെ AI ജനറേറ്റഡ് ഫോട്ടോകൾ സൃഷ്‌ടിക്കുന്ന പുതിയ ‘ഇമാജിൻ മീ’ ഫീച്ചർ വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ മെറ്റാ വികസിപ്പിക്കുന്നു, അത് മറ്റുള്ളവരുമായി പങ്കിടാനോ പ്രൊഫൈൽ ചിത്രങ്ങളായി സജ്ജീകരിക്കാനോ കഴിയും.

ജനറേറ്റുചെയ്‌ത ചിത്രങ്ങൾ അവയുടെ രൂപഭാവം കൃത്യമായി പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കാൻ വിശകലനം ചെയ്യപ്പെടുന്ന സജ്ജീകരണ ഫോട്ടോകൾ ഉപയോക്താക്കൾ നൽകേണ്ടതുണ്ട്. പ്രധാനമായും, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഈ സവിശേഷതയുടെ മേൽ പൂർണ്ണ നിയന്ത്രണം ഉണ്ടായിരിക്കും കൂടാതെ മെറ്റാ AI ക്രമീകരണങ്ങൾ വഴി ഏത് സമയത്തും അവരുടെ ഡിപി ഫോട്ടോകൾ ഇല്ലാതാക്കാനും കഴിയും.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2

സജ്ജീകരണ ചിത്രങ്ങൾ എടുത്ത ശേഷം, ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മെറ്റാ എഐ സംഭാഷണത്തിൽ ‘ഇമജിൻ മീ’ എന്ന് ടൈപ്പുചെയ്ത് സ്വയം ഒരു എഐ ഇമേജ് സൃഷ്ടിക്കാൻ മെറ്റാ എഐയോട് അഭ്യർത്ഥിക്കാം. കൂടാതെ, ‘Meta AI imagine me’ എന്ന് ടൈപ്പ് ചെയ്ത് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മറ്റ് ചാറ്റുകളിൽ ഈ ഫീച്ചർ ഉപയോഗിക്കാം. കമാൻഡ് പ്രത്യേകം പ്രോസസ്സ് ചെയ്യുന്നതിനാൽ മെറ്റാ എഐയ്ക്ക് മറ്റ് സന്ദേശങ്ങൾ വായിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ഇത് വ്യക്തമാക്കി. തത്ഫലമായുണ്ടാകുന്ന ചിത്രം ആപ്പ് സംഭാഷണത്തിൽ സ്വയമേവ പങ്കിടും, ഉപയോക്തൃ സ്വകാര്യത എല്ലായ്പ്പോഴും പരിപാലിക്കപ്പെടുന്നുവെന്ന് ഉറപ്പാക്കും.

Meta AI ഉപയോഗിച്ച് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നതിനുള്ള ഈ ഫീച്ചർ വൈകാതെ അപ്‌ഡേറ്റിൽ ലഭ്യമാകും.