‘ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ’ തിരികെ കൊണ്ടുവരാൻ വിസിറ്റ് ഖത്തർ ഒരുങ്ങുന്നു

26

ദോഹ, ഖത്തർ: ‘യുവർ സമ്മർ സ്റ്റാർട്ട്‌സ് ഹിയർ’ കാമ്പെയ്ൻ ആരംഭിച്ചതിനു ശേഷം, ഖത്തറിലെ ആവേശകരമായ വേനൽക്കാല കലണ്ടറിൻ്റെ ഭാഗമായി, ജൂലൈ പകുതിയോടെ ആരംഭിക്കുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ‘ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ’ തിരികെ കൊണ്ടുവരാൻ വിസിറ്റ് ഖത്തർ ഒരുങ്ങുന്നു.

ഈ വർഷം, ഫെസ്റ്റിവൽ അതിൻ്റെ മുൻഗാമിയേക്കാൾ വലുതും മികച്ചതുമായി തിരിച്ചുവരുന്നു, പുതിയ തത്സമയ ഷോകളും എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് ആക്ടിവേഷനുകളും ആസ്വദിക്കാൻ കുടുംബങ്ങളെ ക്ഷണിക്കുന്നു. ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ കുടുംബങ്ങളിലേക്ക് തത്സമയ ചിഹ്നങ്ങൾ, കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ, പ്രകടനങ്ങൾ, കുട്ടികളുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ബ്രാൻഡുകളുടെയും കഥാപാത്രങ്ങളുടെയും കളിസ്ഥലങ്ങൾ എന്നിവ എത്തിക്കുന്നു.

ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ കഴിഞ്ഞ വർഷം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുകയും കലണ്ടറിലെ ഏറ്റവും വിജയകരമായ ഇവൻ്റുകളിൽ ഒന്നായി അരങ്ങേറുകയും ചെയ്തു.

ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ ജൂലൈ 15 ന് ആരംഭിച്ച് ഓഗസ്റ്റ് 14 വരെ ദോഹ എക്‌സിബിഷൻ ആൻഡ് കൺവെൻഷൻ സെൻ്ററിൽ (ഡിഇസിസി) നടക്കും. ഈ വർഷത്തെ പതിപ്പിലെ 3 പുതിയ സോണുകൾ ഉൾപ്പെടെ 17,000 ചതുരശ്ര മീറ്ററിലധികം വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന 10 സോണുകളാണ് ഫെസ്റ്റിവലിൽ ഉൾപ്പെടുന്നത്. പ്രീസ്‌കൂൾ, പെൺകുട്ടികൾ, ആൺകുട്ടികൾ, ആനിമേഷൻ, ഫാമിലി, മൂവി ലാൻഡ്, സ്റ്റേജ്, എഫ് ആൻഡ് ബി, തീമിംഗ് ഏരിയ, റീട്ടെയിൽ എന്നിവയാണ് ഇവ. ഫെസ്റ്റിവലിൽ ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ബാർബി, മാർവൽ, LOL, ആംഗ്രി ബേർഡ്‌സ്, നരുട്ടോ എന്നിവയുൾപ്പെടെ 50-ലധികം അന്താരാഷ്ട്ര ബ്രാൻഡുകൾ ഉൾപ്പെടും. ഈ വർഷം, തത്സമയ ഷോകളും 76 ചിഹ്നങ്ങളുമുള്ള മിസ്റ്റർ ബീൻ ആൻഡ് ബാർണി ഉൾപ്പെടെയുള്ള പുതിയ ബ്രാൻഡുകൾ ഫെസ്റ്റിവലിൽ കാണാം.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2

പരേഡുകളും 19-ലധികം സ്റ്റേജ് ഷോകളും ഉണ്ടായിരിക്കും, അതിൽ സംഗീത ഷോകളും കച്ചേരികളും, സയൻസ് ഷോകൾ, നൃത്ത പരിപാടികൾ, മത്സരങ്ങൾ, സ്വാധീനിക്കുന്നവരുടെ പ്രകടനങ്ങൾ, റാഷാ റിസ്ഗ്, അദ്നാൻ കുടുംബം, തർഫാൻ കുടുംബം, ഫൗസി മൂസി, ബ്ലിപ്പി, മസാക്ക കിഡ്സ് എന്നിവയും മറ്റും ഉൾപ്പെടുന്നു. . ഫെസ്റ്റിവലിൽ 5 റീട്ടെയിൽ സ്റ്റോറുകളും 200-ലധികം സ്വാധീനം ചെലുത്തുന്നവരും ആതിഥേയത്വം വഹിക്കും.

ഖത്തറിൻ്റെ സമ്മർ കലണ്ടറിൻ്റെ ഭാഗമായി ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവലിൻ്റെ തിരിച്ചുവരവ് പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതിൽ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ഖത്തർ ടൂറിസത്തിലെ ഇവൻ്റ്‌സ് ആൻഡ് ഫെസ്റ്റിവൽസ് ടെക്‌നിക്കൽ സപ്പോർട്ട് വിഭാഗം ആക്ടിംഗ് ഹെഡ് ഹമദ് അൽ ഖാജ പറഞ്ഞു. ഇൻഡോർ വിനോദം ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഖത്തറിലെ കുടുംബങ്ങൾക്ക് മികച്ച അവസരമാണ് ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ.

ആക്ടിവേഷനുകൾ എല്ലാ പ്രായത്തിലുമുള്ള കുട്ടികൾക്കും അവരുടെ മാതാപിതാക്കൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കും ആസ്വദിക്കാനായി നൽകുന്നു. ഉത്സവം ആകർഷണീയം മാത്രമല്ല, വിദ്യാഭ്യാസപരവുമാണ്, മുഴുവൻ കുടുംബത്തിനും വിപുലമായ വിനോദപരിപാടികൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. എല്ലാ അവസരങ്ങൾക്കും അഭിരുചികൾക്കും പ്രായത്തിനും യോജിച്ച വൈവിധ്യമാർന്ന ഇവൻ്റ് കലണ്ടറിനായി ഖത്തറിൻ്റെ നിരന്തരമായ ശ്രമങ്ങളുടെ സാക്ഷ്യപത്രമാണ് ഖത്തർ ടോയ് ഫെസ്റ്റിവൽ.

ഉത്സവം കുട്ടികൾക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കളിപ്പാട്ട മാസ്കോട്ടുകളെയും സ്വാധീനിക്കുന്നവരെയും കാണാനും ഇടപഴകാനും അവസരമൊരുക്കുന്നു, വേനൽക്കാലത്ത് ഉടനീളം കുടുംബത്തിൻ്റെ ആത്യന്തിക ലക്ഷ്യസ്ഥാനമാണിത്. റിസർവേഷനുകൾക്കും ടിക്കറ്റുകൾക്കും ഫാമിലി പാസുകൾക്കും, ലിങ്കുകളിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക: വിർജിൻ മെഗാസ്റ്റോർ അല്ലെങ്കിൽ ക്യു ടിക്കറ്റുകൾ.