ഖത്തർ വെബ് ഉച്ചകോടി2025: പ്രീ-രജിസ്‌ട്രേഷൻ ആരംഭിച്ചു

45

ദോഹ, ഖത്തർ: സാങ്കേതികവിദ്യയ്ക്കും നവീകരണത്തിനുമുള്ള ഒരു പ്രമുഖ ആഗോള കോൺഫറൻസായി അംഗീകരിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ള വെബ് ഉച്ചകോടി ഖത്തർ 2025 ഫെബ്രുവരി 23-26 തീയതികളിൽ നടക്കും. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ടെക് സമൂഹത്തിന് ഒത്തുചേരാനും ബന്ധിപ്പിക്കാനും സഹകരിക്കാനും ഇത് ഒരു സുപ്രധാന പ്ലാറ്റ്ഫോം നൽകുന്നു.

വരാനിരിക്കുന്ന വെബ് ഉച്ചകോടി ഖത്തർ 2025-ൻ്റെ പ്രീ-രജിസ്‌ട്രേഷൻ ഇപ്പോൾ ആരംഭിച്ചു. താൽപ്പര്യമുള്ള പങ്കാളികൾക്ക് വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തർ വെബ്‌സൈറ്റിൽ മുൻകൂട്ടി രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാനും ജൂലൈ 9 ലെ ഫ്ലാഷ് സെയിലിൽ ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാനും കഴിയും.

2025 ഫെബ്രുവരിയിൽ ഖത്തറിൻ്റെ ഉദ്ഘാടന വെബ് ഉച്ചകോടിയിലൂടെ ആയിരക്കണക്കിന് അന്താരാഷ്ട്ര സംരംഭകരും നിക്ഷേപകരും നേതാക്കളും ആഗോള സാങ്കേതിക സമൂഹവുമായി ബന്ധപ്പെടുന്നതിന് ദോഹ എക്‌സിബിഷൻ ആൻഡ് കൺവെൻഷൻ സെൻ്ററിൽ (ഡിഇസിസി) ഒത്തുചേരുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തർ വാർത്താക്കുറിപ്പ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബുചെയ്യുന്നതിലൂടെ, പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് വെബ് ഉച്ചകോടിയിൽ നിന്ന് വാർത്തകളിലേക്കും കിഴിവുകളിലേക്കും പ്രവേശനം ലഭിക്കും, ഇതിൽ വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തർ 2025-ന് 50% കിഴിവ് ഉൾപ്പെടുന്നു.

കൂടാതെ, വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തർ 2025-ലെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാമിനായുള്ള അപേക്ഷകൾ ഇപ്പോൾ ആരംഭിച്ചിരിക്കുന്നു . വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തറിൻ്റെ ആൽഫ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാം ലോകമെമ്പാടുമുള്ള ഏറ്റവും സ്വാധീനമുള്ള ചില വ്യക്തികളുമായും കമ്പനികളുമായും കണക്ഷനുകൾ സുഗമമാക്കുന്ന പ്രാരംഭ-ഘട്ട പ്രവർത്തനം ആരംഭിച്ചു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും സ്വാധീനമുള്ള ആളുകളുമായും കമ്പനികളുമായും അവരെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്ന, മികച്ച സാധ്യതകളുള്ള ആദ്യഘട്ട സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളിൽ ആൽഫയുടെ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാം ഒരു ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാണ്.

മാസ്റ്റർ ക്ലാസുകൾ, മത്സരങ്ങൾ, മെൻ്റർ അവേഴ്‌സ് എന്നിവയിലേക്കുള്ള ആക്‌സസ്, മികച്ച നിക്ഷേപകരുമായും വ്യവസായ വിദഗ്ധരുമായും ഉള്ള നെറ്റ്‌വർക്കിംഗ് അവസരങ്ങളിൽ നിന്നും വെബ് സമ്മിറ്റിലെ സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ ഖത്തറിന് പ്രയോജനം ചെയ്യുന്നു.

വെബ് സമ്മിറ്റ് ഖത്തർ വെബ്‌സൈറ്റ് അനുസരിച്ച്, ആൽഫ സ്റ്റാർട്ടപ്പ് പ്രോഗ്രാമിലേക്കുള്ള വിജയകരമായ അപേക്ഷകർക്ക് മാസ്റ്റർ ക്ലാസുകളും നിക്ഷേപകരിൽ നിന്ന് സ്റ്റാർട്ടപ്പ് മീറ്റിംഗുകളും ഉൾപ്പെടെ 250 മണിക്കൂറിലധികം ദൈർഘ്യമുള്ള ഉള്ളടക്കത്തിലേക്ക് പൂർണ്ണ ആക്‌സസ് ഉണ്ടായിരിക്കും.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2

ആദ്യ വെബ് ഉച്ചകോടി ഖത്തർ 2024 ഗണ്യമായ പ്രേക്ഷകരെ ആകർഷിക്കുകയും, യുഎസ്, യുകെ, ഈജിപ്ത്, ബ്രസീൽ, ഇറ്റലി, സ്വിറ്റ്സർലൻഡ്, ഇന്ത്യ എന്നിവയുൾപ്പെടെ 118 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 15,453 പേർ ഉച്ചകോടിയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്തു.

Snap, TikTok, Meta, Microsoft എന്നിവയുൾപ്പെടെ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ സാങ്കേതിക കമ്പനികളിൽ നിന്നുള്ള 148 പങ്കാളികൾ 2024-ലെ വെബ് ഉച്ചകോടിയിൽ പങ്കെടുത്തു.

പങ്കാളിത്തത്തിൽ 81 രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള 1,043 സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അതിൽ 10% പ്രാദേശിക സ്റ്റാർട്ടപ്പുകളാണ്. 30 സംസാരിക്കുന്നവരിൽ മൂന്നിലൊന്ന് സ്ത്രീകളുമായുള്ള പരിപാടിയിൽ സ്ത്രീകളുടെ ഒരു പ്രമുഖ സാന്നിധ്യവും ഉണ്ടായിരുന്നു; പങ്കെടുത്ത 315 സ്റ്റാർട്ടപ്പുകൾ സ്ത്രീകൾ സ്ഥാപിച്ചതാണ്; മൊത്തം പങ്കെടുത്തവരിൽ 37% സ്ത്രീകളും ആയിരുന്നു.