ഹസീം അൽ തെമൈദ് സ്ട്രീറ്റിൻ്റെ ഒരു ഭാഗം താൽക്കാലികമായി അടച്ചു

28

ദോഹ, ഖത്തർ: അൽ ഫുറൂഷിലെ ബർഗ ഹലീമ സ്ട്രീറ്റിലേക്കും അൽ ഖറൈത്തിയാത്തിലേക്കും സ്ട്രീറ്റ് 2234 റൗണ്ട് എബൗട്ടിൽ നിന്ന് ഇരു ദിശകളിലേക്കും ഹസീം അൽ തെമൈദ് സ്ട്രീറ്റിൻ്റെ ഒരു ഭാഗം താൽക്കാലികമായി അടച്ചതായി പൊതുമരാമത്ത് അതോറിറ്റി “അഷ്ഗാൽ” അറിയിച്ചു.

ജനറൽ ഡയറക്ടറേറ്റ് ഓഫ് ട്രാഫിക്കുമായി ഏകോപിപ്പിച്ച്, റോഡ്, ഇൻഫ്രാസ്ട്രക്ചർ വികസന പദ്ധതിയുടെ ഭാഗമായി തെരുവിൻ്റെ അവസാന അസ്ഫാൽറ്റ് ലെയർ ജോലികൾ പൂർത്തിയാക്കുന്നതിന് 2024 ജൂലൈ 4 വ്യാഴാഴ്ച മുതൽ 2024 ജൂലൈ 20 ശനിയാഴ്ച വരെ അടച്ചിടും.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/COLIEiEjuo2EFqu3q54KZp

അടച്ചുപൂട്ടൽ കാലയളവിൽ, ബർഗ ഹലീമ സ്ട്രീറ്റിലേക്ക് പോകുന്ന ഹസീം അൽ തെമൈദ് സ്ട്രീറ്റിലെ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വലത്തോട്ട് ഉം ഷഹ്‌റൈൻ സ്ട്രീറ്റിലേക്കും തുടർന്ന് ഇടത് ഇമ്നീഫ സ്ട്രീറ്റിലേക്കും തിരിയാം.ബർഗ ഹലീമ സ്ട്രീറ്റിൽ നിന്ന് ഹസീം അൽ തെമൈദ് സ്ട്രീറ്റിലേക്ക് വരുന്നവർക്ക് സ്ട്രീറ്റ് 332-ലേക്ക് ഇടത്തേക്ക് തിരിഞ്ഞ് അറ്റാച്ചുചെയ്ത മാപ്പിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നതുപോലെ അവരുടെ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളിലെത്താൻ അകത്തെ തെരുവുകൾ ഉപയോഗിക്കാം.

ഈ ട്രാഫിക് മാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് റോഡ് ഉപയോക്താക്കളെ അറിയിക്കാൻ അഷ്ഗാൽ ദിശാസൂചനകൾ സ്ഥാപിക്കുകയും എല്ലാ റോഡ് ഉപയോക്താക്കളും അനുവദനീയമായ വേഗത പരിധികൾ പാലിക്കാനും അവരുടെ സുരക്ഷയ്ക്കായി ദിശാസൂചനകൾ പാലിക്കാനും അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു.