ജർമ്മനിയിലെ ഹാംബർകിലേക്കു പുതിയ വിമാനസർവീസുമായി ഖത്തർ എയർവേയ്‌സ്

21

ഹാംബർഗ്, ജർമ്മനി : ജർമനിയിലെ ബർലിൻ, ഡസൽഡോർഫ്, ഫ്രാങ്ക്ഫർട്ട്, മ്യൂണിക്ക് എന്നിവയ്ക്ക് പുറമെ, എയർലൈൻ മേഖലയിലെ ശക്തമായ ഡിമാൻഡ് നിറവേറ്റാൻ ഖത്തർ എയർവേയ്‌സിൻ്റെ അഞ്ചാമത്തെ ലക്ഷ്യസ്ഥാനമായി ഹാംബർഗ് എയർപോർട്ട് .പുതിയ കണക്ഷൻ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള 170 ലധികം ലക്ഷ്യസ്ഥാനതേക്കും വടക്കൻ ജർമ്മനിയിൽ നിന്ന് ദോഹയിലേക്കും അതിനപ്പുറത്തേക്കും ഉള്ള യാത്രക്കാരെ തടസ്സമില്ലാതെ ബന്ധിപ്പിക്കുന്നു,

ദോഹയിലെ ഹമദ് ഇൻ്റർനാഷണൽ എയർപോർട്ട് അതിൻ്റെ കേന്ദ്രസ്ഥാനമായതിനാൽ ജർമ്മനിയിൽ നിന്നുള്ള ദീർഘദൂര യാത്രകൾക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു കണക്ഷൻ പോയിൻ്റാണ്. ഖത്തർ എയർവേയ്‌സ് റൂട്ട് ശൃംഖലയിൽ മാലിദ്വീപ്, സിംഗപ്പൂർ, ഫിലിപ്പീൻസ്, ബാങ്കോക്ക്, കേപ് ടൗൺ തുടങ്ങിയ ജർമ്മൻ യാത്രക്കാരുടെ പ്രശസ്തമായ ദീർഘദൂര ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളും ഇന്ത്യയിലെ ഗോവ, ടാൻസാനിയയിലെ കിളിമഞ്ചാരോ, ചൈനയിലെ ചെങ്ഡു തുടങ്ങിയ സ്ഥലങ്ങളും ഉൾപ്പെടുന്നു.

ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും പഴക്കം ചെന്ന വാണിജ്യ വിമാനത്താവളമാണ് ഹാംബർഗ് എയർപോർട്ട്, ആഗോള വ്യാപാരത്തിനും ബിസിനസ് യാത്രയ്ക്കും നഗരം ഒരു പ്രധാന കേന്ദ്രമാണ്.വടക്കൻ ജർമ്മനി, ഏഷ്യ, ആഫ്രിക്ക, മിഡിൽ ഈസ്റ്റ് എന്നിവയ്ക്കിടയിലുള്ള സാമ്പത്തിക, വ്യാപാര ബന്ധങ്ങളെയും ഈ പാത ഏറെ സഹായിക്കുന്നു . കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ അപേക്ഷിച്ച് ഹാംബർഗിൻ്റെ കാർഗോ മേഖലയിൽ 11 ശതമാനം വളർച്ചയാണ് വിമാനങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

ഹാംബർഗിലേക്കുള്ള ഫ്ലൈറ്റ് ഷെഡ്യൂൾ

എല്ലാ തിങ്കൾ, ബുധൻ, വെള്ളി, ഞായർ (എല്ലാ പ്രാദേശിക സമയം)

ദോഹ (DOH) മുതൽ ഹാംബർഗ് (HAM) വരെ – QR89 പുറപ്പെടൽ 08:35, എത്തിച്ചേരൽ 14:10

ഹാംബർഗ് (HAM) മുതൽ ദോഹ (DOH) വരെ – QR90 പുറപ്പെടൽ 15:40, എത്തിച്ചേരൽ 22:40

എല്ലാ ചൊവ്വ, വ്യാഴം, ശനി (എല്ലാ പ്രാദേശിക സമയം)

ദോഹ (DOH) മുതൽ ഹാംബർഗ് (HAM) വരെ – QR91 പുറപ്പെടൽ 02:15, എത്തിച്ചേരൽ 07:50

ഹാംബർഗ് (HAM) മുതൽ ദോഹ (DOH) വരെ – QR92 പുറപ്പെടൽ 09:20, എത്തിച്ചേരൽ 16:20

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/CQl5yhh2WtiIWoyaRhV8t3

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/CQl5yhh2WtiIWoyaRhV8t3