അബു സമ്ര, സൽവ അതിർത്തി ക്രോസിംഗുകളിലെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ വിലയിരുത്തി ഖത്തറും സൗദിയും

56

ദോഹ, ഖത്തർ: രണ്ട് ലാൻഡ് ബോർഡർ ക്രോസിംഗുകളിലെ (അബു സമ്‌റ, സൽവ) വർക്ക് മെക്കാനിസങ്ങളും നടപടിക്രമങ്ങളും വികസിപ്പിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യുന്നതിനായി ഖത്തറും സൗദി അറേബ്യയും തമ്മിലുള്ള ആദ്യ ഏകോപന യോഗം ഇന്ന് ദോഹയിൽ നടന്നു.

ഖത്തറിൻ്റെ അബു സംര ബോർഡർ മാനേജ്‌മെൻ്റ് പെർമനൻ്റ് കമ്മിറ്റി ചെയർപേഴ്‌സൺ കേണൽ ഖാലിദ് അലി അൽ മിഷാൽ അൽ ബുയ്‌നൈൻ അധ്യക്ഷനായി, സൗദി പക്ഷത്തെ സാൽവ ക്രോസിംഗ് ബ്രിഗേഡിയർ ജനറൽ (നാവികസേന) മുഹമ്മദ് ബിൻ സുലൈമാൻ അൽ ബലവി കമാൻഡർ ഓഫ് ബോർഡർ ഗാർഡ് അധ്യക്ഷനായി.

വിവിധ സുരക്ഷാ മേഖലകളിലെ രണ്ട് ക്രോസിംഗുകൾ തമ്മിലുള്ള സഹകരണ സംവിധാനങ്ങൾ, യാത്രക്കാരുടെ നടപടിക്രമങ്ങൾ സുഗമമാക്കൽ, വാണിജ്യ തലത്തിൽ കസ്റ്റംസ് ഏകോപനം, ടൂറിസ്റ്റ് വാഹന ഇൻഷുറൻസ് ലിങ്കേജിൻ്റെ ഏകീകരണം എന്നിവ യോഗം ചർച്ച ചെയ്തു.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2