ജൂലൈ മാസത്തിൽ വൈവിധ്യമാർന്ന പരിപാടികളുമായി ഖസ്തർ മ്യൂസിയം

24

ദോഹ: ഖത്തർ മ്യൂസിയംസ് (ക്യുഎം) വേനൽക്കാല ക്യാമ്പുകൾ, കലാ-കരകൗശല ശിൽപശാലകൾ, മ്യൂസിയം ടൂറുകൾ, കഥപറച്ചിൽ സെഷനുകൾ, കുടുംബദിനം , ജൂലൈ മുഴുവൻ ഒരു വേനൽക്കാല ക്യാമ്പ്, ഡിജിറ്റൽ വർക്ക്ഷോപ്പുകൾ, AI സെൻ്ററിൻ്റെ ഒരു ടൂർ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ വിവിധ പരിപാടികൾ സംഘടിപ്പിക്കും.

സമ്മർ ക്യാമ്പ് “വെൽത്ത് ഓഫ് ഖത്തർ” (8 മുതൽ 10 വയസ്സുവരെയുള്ളവർക്ക്) രണ്ട് വർക്ക്ഷോപ്പുകൾ ജൂലൈ 1 മുതൽ 3 വരെ നടക്കും; ജൂലായ് 7, 9 തീയതികളിൽ ഗെയിമുകൾക്കായുള്ള ഡിസൈൻ (11 മുതൽ 18 വയസ്സുവരെയുള്ളവർക്ക്), ജൂലൈ 18, 25 തീയതികളിൽ Chatbot (12 മുതൽ 18 വയസ്സുവരെയുള്ളവർക്ക്) എന്നിവയും ജൂലൈ 11-ന് AI സെൻ്ററിൽ NMoQ ഒരു ടൂറും സംഘടിപ്പിക്കും.

ഖത്തർ മ്യൂസിയം ആർക്കിയോളജി ആൻഡ് ഹെറിറ്റേജ് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് ആർട്ടിഫാക്‌ട്‌സ് വർക്ക്‌ഷോപ്പ് എന്ന പേരിൽ കുട്ടികൾക്കായി ജൂലൈ 8 നും മുതിർന്നവർക്കായി ജൂലൈ 10 നും വേനൽക്കാല ക്യാമ്പുകൾ സംഘടിപ്പിക്കും. ഫഹദ് ബിൻ അലി പാലസിലാണ് പരിപാടികൾ.

അറബ് മ്യൂസിയം ഓഫ് മോഡേൺ ആർട്ട് 1, 3, 4, 6, 7, 8, 10, 11, 13 ജൂലൈ തിയതികളിൽ ‘ബിയോണ്ട് ദി ഫ്രെയിം: യൂത്ത് ആനിമേഷൻ വർക്ക്‌ഷോപ്പ്’ ഉൾപ്പെടെ ആനിമേഷൻ, സ്റ്റോറി/ബുക്ക് പ്രൊഡക്ഷൻ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള ശിൽപശാലകൾ സംഘടിപ്പിക്കും.

അതേസമയം, മ്യൂസിയം ഓഫ് ഇസ്ലാമിക് ആർട്ട് (എംഐഎ) കഥപറച്ചിൽ സെഷനുകൾ, കുട്ടികൾക്കും മുതിർന്നവർക്കും വിവിധ ആർട്ട് വർക്ക്ഷോപ്പുകൾ, ഫാമിലി ഡേ ആക്ടിവിറ്റി എന്നിവ സംഘടിപ്പിക്കും.

‘സ്‌റ്റോറി ടൈം അറ്റ് എംഐഎ ലൈബ്രറി’ ജൂലൈ 1 നും ‘ആൻ ആർട്ടിസ്റ്റ് അഡ്വഞ്ചർ’ (5 മുതൽ 7 വയസ്സുവരെയുള്ളവർക്ക്) എന്ന ശിൽപശാല ജൂലൈ 6 നും ‘കുടുംബദിന പ്രവർത്തനം: വുഡ് ‘ ജൂലൈ 13 നും നടക്കും. .

ശിൽപശാല ‘വാട്ടർ കളർ പെയിൻ്റിംഗ്’ ജൂലൈ 20 നും ‘ക്രിയേറ്റീവ് വർക്ക് ബൈ അറബിക് കാലിഗ്രഫി’ ശിൽപശാല അതേ മാസം 24 നും നടക്കും.

ദാദു, ഖത്തറിലെ ചിൽഡ്രൻസ് മ്യൂസിയം 3-2-1 ഖത്തർ ഒളിമ്പിക് ആൻഡ് സ്‌പോർട്‌സ് മ്യൂസിയത്തിൽ ‘ആരോഗ്യം, ആരോഗ്യം, പരിസ്ഥിതി എന്നിവ പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യുക’ (8 മുതൽ 11 വയസ്സുവരെയുള്ളവർക്ക്) എന്ന പേരിൽ ജൂൺ 30, ജൂലൈ 1 തീയതികളിൽ വേനൽക്കാല ക്യാമ്പ് സംഘടിപ്പിക്കും.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2