ഖത്തറിലേക്ക് നിരോധിത പുകയില കടത്താനുള്ള ശ്രമം ഖത്തർ കസ്റ്റംസ് തകർത്തു

51

ദോഹ: ഖത്തറിലേക്ക് നിരോധിത പുകയില കടത്താനുള്ള ശ്രമം ഖത്തർ കസ്റ്റംസിൻ്റെ കള്ളക്കടത്ത് വിരുദ്ധ പരിശീലന വിഭാഗം തകർത്തു.

നിരോധിത പദാർത്ഥം കടത്താനുള്ള ശ്രമം ഇൻ്റലിജൻസ് റിപ്പോർട്ടിനെ തുടർന്നാണ് തടഞ്ഞതെന്ന് എക്‌സിലെ ഒരു പോസ്റ്റിൽ അധികൃതർ പറഞ്ഞു. കയറ്റുമതി നിരീക്ഷിക്കുകയും പരിശോധനയ്ക്കും ഓഡിറ്റിനും വിധേയമാക്കുകയും ചെയ്തു.തുടർന്ന് നടത്തിയ പരിശോധനയിൽ പെർഫ്യൂമുകൾ കയറ്റി അയച്ചിരുന്ന കണ്ടെയ്നറിനുള്ളിൽ രഹസ്യമായി ഒളിപ്പിച്ച നിലയിൽ കടത്തിയ വസ്തുക്കളാണെന്ന് കണ്ടെത്തി. പിടിച്ചെടുത്ത സാധനങ്ങളുടെ അളവ് ഏകദേശം രണ്ട് ടൺ വരും.

രാജ്യത്തേക്ക് അനധികൃത വസ്തുക്കൾ കൊണ്ടുപോകുന്നതിനെതിരെ കസ്റ്റംസ് അതോറിറ്റി തുടർച്ചയായ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകിയിട്ടുണ്ട്.

കസ്റ്റംസ് ഉദ്യോഗസ്ഥർക്ക് ഏറ്റവും പുതിയ ഉപകരണങ്ങളും യാത്രക്കാരുടെ ശരീരഭാഷ വായിക്കാനും കള്ളക്കടത്തുകാരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ രീതികളെക്കുറിച്ച് ബോധവാന്മാരാകാനുമുള്ള തുടർച്ചയായ പരിശീലനവും ഉൾപ്പെടെ എല്ലാ പിന്തുണയും നൽകുന്നു.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2