ലുലു ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ഹാഫ് പേ ബാക്ക് പ്രൊമോഷൻ ആരംഭിച്ചു

103

ദോഹ, ഖത്തർ: ലുലു ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റ് ഖത്തർ, 2024 ജൂൺ 25 മുതൽ ജൂലൈ 6 വരെ നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ‘ഹാഫ് പേ ബാക്ക്’ പ്രൊമോഷൻ്റെ പ്രഖ്യാപിച്ചു

പ്രമോഷണൽ കാലയളവിൽ, QR 100 ചെലവഴിക്കുന്ന ഷോപ്പർമാർക്ക് തൽക്ഷണം QR 50 സൗജന്യ ഷോപ്പിംഗ് വൗച്ചർ ലഭിക്കും, ഇത് ഫാഷൻ പ്രേമികൾ തീർച്ചയായും സന്ദർശിക്കേണ്ട ഒന്നാക്കി മാറ്റുന്നു. ലൂയിസ് ഫിലിപ്പ്, അലൻ സോളി, പീറ്റർ ഇംഗ്ലണ്ട്, ലീ, റാംഗ്ലർ, ക്രോക്‌സ്, ഡോക് & മാർക്ക്, സ്കെച്ചേഴ്‌സ്, റീബോക്ക്, ആരോ, ഈറ്റൻ, കോർട്ടിജിയാനി, ഡി ബാക്കേഴ്‌സ്, ജോൺ ലൂയിസ്, കില്ലർ, സണെക്‌സ്, ട്വിൽസ്, ഒക്സംബർഗ്, സിന്, ടോം തുടങ്ങിയ പ്രശസ്ത ബ്രാൻഡുകൾ സ്മിത്ത്, റഫ്, മാർക്കോ ഡൊണാറ്റെലി, വാൻ ഹ്യൂസെൻ, കൂടാതെ മറ്റു പല ബ്രാൻഡുകളെയും ഈ ആവേശകരമായ പ്രമോഷനിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

‘ഹാഫ് പേ ബാക്ക്’ പ്രമോഷൻ അന്താരാഷ്ട്ര ബ്രാൻഡുകളിൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ശേഖരങ്ങൾ ഉയർത്തിക്കാട്ടുക മാത്രമല്ല, ഉപഭോക്താക്കളുടെ വൈവിധ്യമാർന്ന ആവശ്യങ്ങൾ നിറവേറ്റിക്കൊണ്ട് എല്ലാ പ്രായക്കാർക്കും അനുയോജ്യമായ ഫാഷൻ വസ്ത്രങ്ങളുടെയും പാദരക്ഷകളുടെയും ട്രെൻഡി ശ്രേണിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

‘ഹാഫ് പേ ബാക്ക്’ പ്രൊമോഷന് പുറമേ, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് നിലവിലുള്ള QR 10/15/20/30 പ്രമോഷനിൽ നിന്ന് പ്രയോജനം നേടാം, ഇത് പുതിയ ഭക്ഷണങ്ങൾ, പലചരക്ക് സാധനങ്ങൾ, ആരോഗ്യം, സൗന്ദര്യവർദ്ധക ഉൽപന്നങ്ങൾ, തിരഞ്ഞെടുത്ത വീട്ടുപകരണങ്ങൾ തുടങ്ങിയ അവശ്യ സാധനങ്ങൾ വാങ്ങാനുള്ള മികച്ച അവസരം നൽകുന്നു. ഇനങ്ങൾ, ആക്സസറികൾ എന്നിവയും അതിലേറെയും. ഈ പ്രമോഷന് 2024 ജൂലൈ 7 വരെ സാധുതയുണ്ട്.

കൂടാതെ, ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ‘ഷോപ്പ് ആൻഡ് വിൻ’ പ്രമോഷനിൽ പങ്കെടുക്കാനുള്ള അവസരമുണ്ട്, അവിടെ അവർക്ക് മികച്ച സമ്മാനങ്ങൾ നേടാനാകും. ഷോപ്പ് & വിൻ മെഗാ ലക്കി ഡ്രോ ഒരു ക്യുആർ 1 മില്യൺ ക്യാഷ് പ്രൈസ്/ ലുലു ഗിഫ്റ്റ് വൗച്ചറുകളും 1 മില്യൺ ഹാപ്പിനസ് ലോയൽറ്റി പോയിൻ്റുകളും നേടാനുള്ള അവസരം നൽകുന്നു. ഡി.റിങ് റോഡിലെ ലുലു ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ഓഗസ്റ്റ് അഞ്ചിന് നറുക്കെടുപ്പ് നടക്കും.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/KoSoUp4zmX37oNOEIokxd2