നാ​ളെ ഇ​ന്ത്യ​ൻ എം​ബ​സി ഓ​പ​ൺ ഹൗ​സ് സംഘടിപ്പിക്കും

61

ദോ​ഹ: ‘മീ​റ്റ് ദ ​അം​ബാ​സ​ഡ​ര്‍’ ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ എം​ബ​സി​യു​ടെ പ്ര​തി​മാ​സ ഓ​പ​ണ്‍ ഹൗ​സ് വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​രം മൂ​ന്ന് മണി മു​ത​ൽ നടക്കും . . ഉ​ച്ച​ക്ക് ര​ണ്ടു മു​ത​ല്‍ മൂ​ന്നു വ​രെ ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​നും മൂ​ന്നു മു​ത​ല്‍ അ​ഞ്ചു​വ​രെ എം​ബ​സി​യി​ല്‍ നേ​രി​ട്ട് ഹാ​ജ​രാ​യി ഓ​പ​ണ്‍ ഹൗ​സി​ല്‍ പ​ങ്കെ​ടു​ക്കുകയും ചെയ്യാം .പ്ര​വാ​സി​ക​ള്‍ക്ക് അം​ബാ​സ​ഡ​ര്‍ക്ക് മു​ന്നി​ല്‍ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കാനും കൂ​ടു​ത​ല്‍ വി​വ​ര​ങ്ങ​ള്‍ക്ക് +974 55097295 എ​ന്ന ന​മ്പ​റി​ല്‍ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ടാവുന്നതാണ് .

ഇ​ന്ത്യ​ന്‍ അം​ബാ​സ​ഡ​റെ നേ​രി​ല്‍ ക​ണ്ട് രാ​ജ്യ​ത്തെ പ്ര​വാ​സി ഇ​ന്ത്യ​ക്കാ​രു​ടെ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ള്‍ അ​വ​ത​രി​പ്പി​ക്കാ​ന്‍ ല​ഭി​ക്കു​ന്ന അ​വ​സ​രംഉപയോഗപ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ താ​ല്‍പ​ര്യ​മു​ള്ള​വ​ര്‍ക്ക് labour.doha@mea.gov.in എ​ന്ന ഇ-​മെ​യി​ലി​ലേ​ക്ക് അ​പേ​ക്ഷ​ക​ള്‍ അ​യ​ക്കാവുന്നതാണ്.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/CQl5yhh2WtiIWoyaRhV8t3