പ്രവാചകൻ മുഹമ്മദ് നബിയുടെ മദീന മസ്ജിദ് ഓൺലൈനിൽ കാണാൻ സൗകര്യം ഒരുക്കി സൗദി അറേബ്യ

44

പ്രവാചകൻ മുഹമ്മദ് നബിയുടെ മദീന മസ്ജിദ് ഒരിക്കലെങ്കിലും സന്ദർശിക്കണമെന്നത് പലരുടെയും നാളത്തെ ആഗ്രഹമാണ്. എന്നാൽ സാമ്പത്തികമോ മാനസികമോ ശാരീരികമോ ആയ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ കാരണം പലർക്കും അവിടെ പോകാൻ കഴിയുന്നില്ല. എന്നാൽ അവർക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു വെർച്വൽ 3D സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ വഴി മദീന മസ്ജിദും മോസ്‌കും അവരുടെ വീട്ടിൽ നിന്ന് തന്നെ സന്ദർശിക്കാം.

സോഫ്റ്റ് വയർ ഉപയോഗിച്ച്, നിങ്ങൾക്ക് മസ്ജിദിൻ്റെ പരിസരത്ത് അൽപ്പം ചുറ്റിക്കറങ്ങാനും അതിൻ്റെ അതിശയകരമായ വാസ്തുവിദ്യയും ചരിത്രവും മനസ്സിലാക്കാനും ആസ്വദിക്കാനും കഴിയും. കാഴ്ചക്കാർക്ക് 360 ഡിഗ്രി കാഴ്‌ച നൽകുന്നതിനൊപ്പം, മസ്ജിദിൻ്റെ ചരിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളും പള്ളിയുടെ പ്രധാന ഭാഗങ്ങളുടെ വിശദമായ ദൃശ്യങ്ങളും സോഫ്റ്റ്വെയർ നൽകുന്നു.

പ്രവാചകൻ്റെ മസ്ജിദിൻ്റെ ഭംഗിയും അത്ഭുതങ്ങളും അനുഭവിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഏതൊരാൾക്കും ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയർ ഒരു മികച്ച അവസരം നൽകുന്നു. സൗദി അറേബ്യയിലെ കിംഗ് ഫഹദ് ഗ്ലോറിയസ് ഖുർആൻ പ്രിൻ്റിംഗ് കോംപ്ലക്‌സ് ആണ് ഈ വെർച്വൽ 3D സോഫ്റ്റ്‌വെയർ വികസിപ്പിച്ചത്.

വെബ്‌സൈറ്റിലെ വിവരങ്ങൾ അനുസരിച്ച്, സോഫ്റ്റ്വെയർ സൃഷ്ടിക്കാൻ ഏകദേശം 10 വർഷമെടുത്തു. സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ നിർമ്മിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന 3D മോഡലുകൾ 100% കൃത്യവും പ്രവാചകൻ്റെ മസ്ജിദിൻ്റെ യഥാർത്ഥ ഘടനയെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നതുമാണ്.

പ്രവാചകൻ്റെ മസ്ജിദ് സന്ദർശിക്കാൻ സൗദി അറേബ്യ സൃഷ്ടിച്ച ഒരു വെർച്വൽ 3D സോഫ്റ്റ്വെയർ. ഈ സോഫ്‌റ്റ്‌വെയർ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ വീടുകളിൽ നിന്ന് പള്ളിയുടെ ഏത് ഭാഗവും സന്ദർശിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നു.

ഉപയോക്താക്കൾക്ക് വിരലുകൊണ്ട് സ്ക്രോൾ ചെയ്യാനോ പള്ളിയിലെ ഏത് വാതിലിലും തൊടാനോ കഴിയും. അവർക്ക് പള്ളിക്ക് ചുറ്റും നടക്കാനും അതിൻ്റെ അതിശയകരമായ വാസ്തുവിദ്യയും ചരിത്രവും പര്യവേക്ഷണം ചെയ്യാനും കഴിയും.

ഈ സോഫ്റ്റ്‌വെയറിൻ്റെ ചില പ്രധാന സവിശേഷതകളിൽ ഇവ ഉൾപ്പെടുന്നു:

📌 മസ്ജിദിൻ്റെ 360 ഡിഗ്രി കാഴ്ചകൾ
📌 പള്ളിയുടെ ചരിത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾ
📌 മസ്ജിദിൻ്റെ പ്രധാന ഭാഗങ്ങളുടെ വിശദമായ കാഴ്ചകൾ

To visit Madina Munawara click here

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/COLIEiEjuo2EFqu3q54KZp