2024 കെ-പോപ്പ് വേൾഡ് ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഡിഷനിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഖത്തർ ആരാധകരെ ക്ഷണിക്കുന്നു

40

2024 ജൂലൈ 18-നകം ഒരു അഭിമുഖ ക്ലിപ്പിനൊപ്പം ഡാൻസ് അല്ലെങ്കിൽ വോക്കൽ പെർഫോമൻസ് വീഡിയോകൾ സമർപ്പിക്കാൻ ആരാധകരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ഖത്തർ മേഖലയിലേക്കുള്ള ഓഡിഷനുകൾ ഇപ്പോൾ തുറന്നിട്ടുണ്ടെന്ന് ഖത്തറിലെ കൊറിയൻ എംബസി അറിയിച്ചു.

പെർഫോമൻസ് വീഡിയോ, ഇൻ്റർവ്യൂ വീഡിയോ, അപേക്ഷാഫോം എന്നിവ kangmk1107@mofa.or.kr എന്ന വിലാസത്തിലേക്ക് ഒറ്റ ഇമെയിലിൽ അയക്കണം.

ഖത്തറിലെ എല്ലാ താമസക്കാർക്കും മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാം, പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് കുറഞ്ഞത് 16 വയസ്സ് പ്രായമുണ്ടായിരിക്കണമെന്ന് സംഘാടകർ നിർദ്ദേശിച്ചു.എംബസിയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ 2024 ഓഗസ്റ്റ് 11-ന് പ്രാദേശിക പ്രാഥമിക ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നതോടെ, കൊറിയോഗ്രാഫി കഴിവുകൾ, ചാരുത, ഭാവങ്ങൾ, സ്റ്റേജ് നിയന്ത്രണം എന്നിവയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി വീഡിയോകൾ വിലയിരുത്തും.
ഖത്തറിലെ റീജിയണൽ പ്രിലിമിനറിയിലെ വിജയികളെ തീരുമാനിച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ, 2024-ലെ ചാങ്‌വോൺ കെ-പോപ്പ് വേൾഡ് ഫെസ്റ്റിവലിൻ്റെ ആതിഥേയരായ കൊറിയൻ ബ്രോഡ്‌കാസ്റ്റിംഗ് സിസ്റ്റത്തെ (കെബിഎസ്) എംബസി അറിയിക്കും, ഏത് പ്രാഥമിക വിജയികളാണ് പ്രധാന മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കേണ്ടതെന്ന് അവർ തീരുമാനിക്കും. പ്രധാന മത്സരത്തിൽ പങ്കെടുക്കുന്നവർക്ക് വിമാനക്കൂലിയും താമസ ചെലവും വഹിക്കുമെന്നും എംബസി കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/COLIEiEjuo2EFqu3q54KZp