അൽ അബ്ദുൾഗാനി മോട്ടോഴ്‌സ് (AAM)നിരവധി ജോലി ഒഴിവുകൾ ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം

168

ടൊയോട്ട, ലെക്സസ് കാറുകളുടെ ഏക വിതരണക്കാരായ അൽ അബ്ദുൾഗാനി മോട്ടോഴ്‌സ് (എഎഎം) ഖത്തറിലെ മുൻനിര ഓട്ടോമോട്ടീവ് കമ്പനിയാണ്. കമ്പനി പ്രീ-ഓൺഡ് വെഹിക്കിൾ, റെൻ്റ് എ കാർ ബിസിനസ്സുകളും നടത്തുന്നു, കൂടാതെ രാജ്യത്തെ അതിവേഗ സേവന കേന്ദ്രങ്ങളുടെ ഏറ്റവും വിപുലമായ വിൽപ്പനാനന്തര ശൃംഖലയുമുണ്ട്. കൊമേഴ്‌സ്യൽ & ഇൻഡസ്ട്രിയൽ സൊല്യൂഷൻസ്, ഇലക്ട്രിക്കൽ സൊല്യൂഷൻ ഡിപ്പാർട്ട്‌മെൻ്റ് വഴി മൾട്ടി ബ്രാൻഡുകളിലും മൾട്ടി-ഉൽപ്പന്നങ്ങളിലും AAM അതിൻ്റെ ബിസിനസുകൾ വൈവിധ്യവൽക്കരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഖത്തറിലെ വിജയകരമായ ബിസിനസ്സുകളുടെ മുൻഗാമികളിൽ ഒരാളെന്ന നിലയിൽ, AAM അവരുടെ മികച്ച ബിസിനസ്സ് മൂല്യങ്ങളും ധാർമ്മികതയും വഴി ബിസിനസ്സ് സമൂഹത്തിൻ്റെ നെടുംതൂണായി സ്വയം ഒരു പേര് സ്ഥാപിച്ചു.

30 സ്റ്റാഫ് മാത്രമുള്ള അവരുടെ മിതമായ തുടക്കത്തിൽ നിന്ന്, AAM 3200-ലധികം ജീവനക്കാരായി വളർന്നു, കൂടാതെ നല്ല ആന്തരിക ബിസിനസ്സ് പ്രക്രിയകൾക്കും കോർപ്പറേറ്റ് സംസ്കാരത്തിനും ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുകയും അടിത്തറയിടുകയും ചെയ്തു. കമ്പനി തങ്ങളുടെ പ്രിൻസിപ്പൽമാരിൽ നിന്ന് വർഷങ്ങളായി നിരവധി കസ്റ്റമർ സർവീസ് ഫോർ എക്‌സലൻസ് ആൻ്റ് മാർക്കറ്റിംഗ് അവാർഡുകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ മിന മേഖലയിലെ SAP ERP പ്ലാറ്റ്‌ഫോം മികച്ച രീതിയിൽ നടപ്പിലാക്കുന്നതിനുള്ള ഗോൾഡ് അവാർഡും യൂറോപ്പിനും MENA റീജിയനുമുള്ള 2016 ലെ വെങ്കല അവാർഡും നേടിയിട്ടുണ്ട്.

എല്ലാ ഒഴിവുകളും ഒരുമിച്ച് കാണുവാനായി അൽ അബ്ദുൾഗാനി മോട്ടോഴ്സ് ഗ്രൂപ്പ് ഔദ്യോഗിക പോർട്ടലിൽ നോക്കാം കൂടുതൽ അറിയാൻ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ലിങ്ക് തുറക്കുക CLICK HERE

ഖത്തറിലെ വാർത്തകളും തൊഴിൽ അവസരങ്ങളും അതിവേഗം അറിയാൻ വാട്സ്ആപ്പ് ഗ്രൂപ്പിൽ അംഗമാകൂ
https://chat.whatsapp.com/COLIEiEjuo2EFqu3q54KZp